มีใครชอบดินสอกดแท่งไหนบ้างครับ

เริ่มโดย ดินสอขาวดำ, 13 ก.ย., 2015, 03:23 am

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ดินสอขาวดำ

ตัวผมเองชอบ pilot shaker h1010 ครับ ใช้ตั้งแต่ตอนวัยรุ่นแล้วครับ ถนัดมือมากและแข็งแรงดีครับ

ใครชอบรุ่นไหนบ้างมา คุยกันในกระทู้นี้นะครับ

ร่วมแบ่งปันกระทู้ มีใครชอบดินสอกดแท่งไหนบ้างครับ

AnanR

ช่วงนี้ก็ 2 ด้ามนี้ครับ ::wanwan021::

ร่วมแบ่งปันกระทู้ Re: มีใครชอบดินสอกดแท่งไหนบ้างครับ

ดินสอขาวดำ

ช่วงนี้ก็ 2 ด้ามนี้ครับ ::wanwan021::
แท่งสีดำยี่ห้ออะไรครับ

ร่วมแบ่งปันกระทู้ Re: มีใครชอบดินสอกดแท่งไหนบ้างครับ

AnanR

สีดำคือ LAMY 2000 0.5 เปลี่ยนปุ่มกดเป็นเม็ดมะยมของ ORIS ครับ
อีกด้ามคือ Caran d'ache 849 รุ่น 100 ปี แปลงเป็น 844 ครับ

Tanya

สีดำคือ LAMY 2000 0.5 เปลี่ยนปุ่มกดเป็นเม็ดมะยมของ ORIS ครับ
อีกด้ามคือ Caran d'ache 849 รุ่น 100 ปี แปลงเป็น 844 ครับ
คารัง ดาช แปลงยังไงคะ มีรุ่นนี้เหมือนกันค่ะ

AnanR

สลับใส้ในกันครับ คือเอากลไกดินสอกดของอีกด้ามมาใส่  ::wanwan012::

rchai

Caran d'ache ไว้ต้องยอมเสียเงินเก็บไว้สักอันครับ

Rangsan K

ดินสอกด caran d'ache 844 ในไทยนี่หาซื้อได้จากร้านไหนครับ
ใครทราบข้อมูล รบกวนขอรายละเอียดด้วย ขอบคุณครับ